Phân phối camera quan sát giá rẻ chất lượng
nhà phân phối camera số 1 Việt Nam, chúng tôi chuyên cung cấp các thiết bị an ninh như camera giám sát, camera chống trộm, hệ thống
Phân Phối camera quan sát chính hãng.

Công ty camera An Thành Phát là đại lý phân phối nhiều thương hiệu camera giám sát hàng đầu như Hikvision, Dahua,KBVISION,Vantech Với nhiều chính sách hợp lý cho kỹ thuật công ty camera.

HÃNG CAMERA
MENU

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE

  • Giá : 0
  • Giá Khuyến Mãi: 0
Lượt Xem: 12723

RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE

💁🏻 Đặt Điểm Đèn Điện Năng Lượng Mặt Trời RG-M5000E-AC500P Thông Số
🎬 Camera RG-M5000E-AC500P Ronald Jack
⚡ Độ Nét sp Khác
️🏆 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
👑 Điểm Nỗi Bật sp khac
🌠 Giám Sát Ban Đêm sp Khác

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM : 

Thông số kỹ thuật AC Power Module RUIJIE RG-M5000E-AC500P
  • – AC Power Module
  • – 370W Power Budget for PoE
  • – Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E)
  • – Xuất xứ: Trung Quốc.
  • – Bảo hành: 3 năm.

 

 

 



  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ

    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).

  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ
    Giá Bán: 4,450,000 VNĐ

    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình..

  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ
    Giá Bán: 20,500,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR.

  • RW132IP-Plug-in IP Module
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RW132IP-Plug-in IP Module ,Module kết nối mạng (Plug-in IP Module). Kết nối trung tâm với internet. Khi đó mọi sự kiện xảy ra như Báo động, mất điện, Ắc quy yếu… sẽ được báo qua Email. Có thể bật tắt trung tâm, điều khiển 4 rơ le ( PGM port) trên trung tâm qua phần mềm cài trên điện thoại di động. Lưu ý : Có thể dùng 4 rơ le này để điều khiển Bật/Tắt 4 thiết bị khác nhau tại nơi lắp báo động..

  • RP432EV-Digital Voice Module
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RP432EV - Digital Voice Module sản phẩm là Module âm thanh ( Digital Voice Module), ghi âm sẵn lời nhắn, khi báo động, lời nhắn sẽ được phát lại cho số điện thoại gọi tới. Khi lắp module này, số điện thoại có thể gọi tới là 16 số ( Cố định hoặc di động) .

  • RG-PA150I-F MODULE NGUỒN RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 6,969,600 VNĐ
    Giá Bán: 7,100,000 VNĐ

    RG-PA150I-F Mô-đun nguồn AC 150W cho RG-S5750C-48SFP4XS-H và RG-S6120-20XS4VS2QXS.

  • RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

  • Module mở rộng đầu vào Hikvision DS-PM-RSI8
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    Module mở rộng đầu vào Hikvision DS-PM-RSI8 Được sử dụng với bảng điều khiển an ninh thông qua RS-485.thiết bị hỗ trợ đầu vào giám sát Thường Mở (NO) hoặc Đóng Bình thường (NC) với dây điện trở đầu cuối 2.2K / 3.3K / 5.6K / 8.2K (EOL).Nó hỗ trợ cảnh báo giả mạo (chỉ với dây 2,2K EOL).Hỗ trợ nâng cấp từ xa thông qua phần mềm máy khách.Đèn báo LED: giao tiếp, trạng thái và đang chạy.Thiết bị phù hợp cho thiết bị trung tâm báo động chuyên dụng hikvision..


  • DAHUA DH-SD2A500-GN-AW-PV
    Giá Khuyến Mại: 2.400.000
    Giá Bán: 3.800.000

    Camera an ninh PTZ wifi DH-SD2A500-GN-AW-PV được trang bị độ phân giải lên đến 5MP cùng với cảm biến CMOS và công nghệ chuẩn nén hình ảnh H265. Từ đó, cho hình ảnh có chi tiết, sắc nét và có chất lượng cao. Bên cạnh đó, Camera được hỗ trợ đàm thoại 2 chiều, còi hú và đèn chớp báo động, giúp phát hiện thông minh những đối tượng lạ xâm nhập và có thể cảnh báo..

  • Camera Ip Wifi Kbone KN-B21 Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mại: 1,700,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,050,000 VNĐ

    Lắp đặt cameara wifi KBONE KN-B21 ngoài trời chất lượng hình ảnh HD giá rẻ thương hiệu KBVISION dòng KBOne hình ảnh sắt nét, Lắp đặt camera quan sát giá rẻ giám sát từ xa qua điện thoại ổn định, Thương hiệu Mỹ hoặt động ổn định, Hồng ngoại xa tích hợp công nghệ báo động chống trộm trên chiết camera wifi ngoài trời KBone KN-B21.

  • Lắp Camera Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mại: 490,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,200,000 VNĐ

    Camera YooSee C1020 Pro cao cấp phiên bản Full HD 1080P độ phân giải 2.0 megapixel, với đầy đủ mọi chức năng mạnh mẽ nhất của dòng sản phẩm cao cấp trên thị trường hiện nay.

  • Lắp Camera Wifi Kbone KN-H21W Bao Công
    Giá Khuyến Mại: 1,100,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,350,000 VNĐ

    camera Wifi KBONE KN-H21W đâylà dòng camera mới tích hợp nhiều chức năng với công nghệ hồng ngoại thông minh Tích hợp còi báo động cùng tính năng Human detection Ống kính cố định 2,8mm cho góc nhìn 112°(H), 59°(V), 135°(D) Tích hợp míc và loa với chuẩn âm thanh G.711a/G.711u/PCM, Đàm thoại hai chiều Với Camera Wf KN-H21W này giúp khách hàng tiết kiệm được chi phí, dễ dàng sử dụng khi lắp đặt tại nhà, văn phòng, cửa hàng....

  • Lắp Camera Wifi Imou A22ep-D
    Giá Khuyến Mại: 1.300.000
    Giá Bán: 1.575.000

    Camera quan sát IP WIFI DAHUA DH-IPC-A22EP-D. là dòng camera quan sát IP WIFI được thiết kế nhỏ gọn với độ phân giải 2.0 Megapixel . đàm thoại 2 chiều . Hỗ trợ thẻ Micro SD 256G . Sản phẩm phù hợp cho văn phòng, siêu thị, gia dình ,... .

  • Lắp Camera Wifi Ngoài Trời Imou S21fp
    Giá Khuyến Mại: 1,800,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,300,000 VNĐ

    Lắp camera wifi ngoài trời Imou S21FP độ phân giải 2.0 MP hình ảnh sắc nét, hỗ trợ công nghệ ánh sáng thông minh Full color với nhiều chế độ cùng các chức năng hiện đại như quay xoay 360, thu âm thanh, phát hiện và theo dõi chuyển động đồng thời cảnh báo qua điện thoại..

  • Lắp Đặt Camera Wifi Ezviz CS-C6N
    Giá Khuyến Mại: 1,200,000 VNĐ
    Giá Bán: Liên Hệ

    Camera EZVIZ CS-C6N-A0-1C2WFR sản phẩm thuộc dòng camera quan sát ip wifi chất lượng cao. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Hỗ trợ đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, văn phòng,siêu thị,... .

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C3TN 2.0MP
    Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,000,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C3TN 2.0MP độ phân giải Full HD, hình ảnh sắc nét, hỗ trợ ghi âm, phát hiện chuyển động thông minh. Camera wifi C3TN 2.0MP hoạt động mạnh mẽ ở môi trường thời tiết khắc nghiệt..

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 8 cổng RUIJIE.là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.2 cổng SFP ports (Non-Combo),Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 24 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE,HUB -SWITCH Ruijie RG-S2910-48GT4XS-E là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 48 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE là dòng switch 24 cổng chuyên dụng.Sản phẩm sử dụng công nghệ chuyển mạch GIGAbit thế hệ mới theo kiến trúc để đảm bảo mật vượt trội.công tác mạng lại hiệu xuất cao .Tiết kiệm năng lượng vượt trội.Dòng sản phẩm này cung cấp khả năng truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng vô song với hiệu suất 10G.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng ,...

RG-EG3000XE Smart GATE WAY RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-EG3000XE Smart GATE WAY RUIJIE sản phẩm 1 cổng USB, 8 cổng 1000BASE-T (Combo – chỉ sử dụng đồng hoặc quang), 8 cổng 10Gbps SFP+, 2 cổng 40Gbps QSFP+.1 cổng USB, 1 cổng Console.Hỗ trợ lên đến 8 cổng WAN.Memory: 32G | BootRom 8MB | eMMC: 16GB+64GBz.Hỗ trợ 20.000 user.Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud: trạng thái hệ thống, backup và quản lý tập trung, hiển thị Top 10 lưu lượng ứng dụng hoặc người dùng truy cập, quản lý firmware, event-based alarm notification.Sản phầm phù hợp cho các công trinh dự án,thích hợp cho văn phòng, siêu thị,cửa hàng,...

RG-EG3230 Smart GATE WAY RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-EG3230 Smart GATE WAY RUIJIE dành cho doanh nghiệp vừa và nhỏ Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN,8 cổng 1000BASE-T ports,1 SFP port và 1 SFP+ port (Non-combo),Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN,Hỗ trợ 1000 user,Tích hợp sẵn ổ cứng 1TB,Hỗ trợ 600 kênh VPN chuẩn IPsec/L2TP/PPTP.Thiết bị thích hợp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE sản phẩm là thiết bị chưa cổng mạng LAN. 48 cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng SFP+ 10Gbps BASE-X,Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps, 114Mpps,Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection.- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation.sản phẩm phù hơp cho các công trình dư án lớn,thích hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,,...

RG-ES116G Switch 16 port RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-ES116G Switch 16 port RUIJIE sản phẩm là bộ chia mạng LAN thông dụng 16 cổng 10/100/1000 BASE-T,Tốc độ chuyển mạch: 32Gbps,Tốc độ chuyển mạch gói: 23.81 Mps,Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode, Support auto MDI/MDIX.Port Mode: “Flow Control On”, “Flow Control Off”, “Port Isolation”, “Extend Data Transmission-10Mbps” from left to right,Sản phẩm phù hơp cho các công trình dự án,thích hơp cho văn phòng,sửa hàng,siêu thị,tòa nhà ,...

RG-RAP6262(G) Bộ phát WiFi Ngoài Trời RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-RAP6262(G) Bộ phát WiFi Ngoài Trời RUIJIE,được thiết kế bên ngoài đẹp mắt cùng với hỗ trợ băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Thêm vào đó, RG-RAP6262(G) thiết bị còn tích hợp được ăngten đa hướng cùng với tốc độ lên đến 1775Mbps phù hợp để lắp đặt ở những khu vực ngoài trời. Chẳng hạn như bãi biển, sân vườn, hồ bơi, phố đi bộ... Cùng với rất nhiều những tính năng có hỗ trợ tối đa 256 người dùng với số lượng người dùng truy cập đồng thời đề xuất là 100+.

RG-AP820-L(V2) WIFI GĂN TƯỜNG RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: 5,846,000 VNĐ
  • Giá Bán: 6,046,000 VNĐ

RG-AP820-L(V2) WIFI GĂN TƯỜNG RUIJIE là dòng thiết bị có thiết kế băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Bên cạnh đó, thiết bị còn hỗ trợ tốc độ tối đa 1775Mbps và Chuẩn 802.11a/n/ac/ax and 802.11b/g/n/ax hỗ trợ MU-MIMO. Với RG-AP810-L có hỗ trợ treo trần hoặc gắn tường linh hoạt cùng với hỗ trợ tính cấp doanh nghiệp.RG-AP820-L(V2) có các tính năng Wifi marketing, hỗ trợ tối đa đến 512 người dùng, số lượng truy cập đồng thời đề xuất là 120+.

RG-AP810-L WIFI GĂN TƯỜNG RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: 6,270,000 VNĐ
  • Giá Bán: 6,470,000 VNĐ

RG-AP810-L WIFI GĂN TƯỜNG RUIJIE,là dòng thiết bị có thiết kế băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Bên cạnh đó, thiết bị còn hỗ trợ tốc độ tối đa 1775Mbps và Chuẩn 802.11a/n/ac/ax and 802.11b/g/n/ax hỗ trợ MU-MIMO. Với RG-AP810-L có hỗ trợ treo trần hoặc gắn tường linh hoạt cùng với hỗ trợ tính cấp doanh nghiệp. RG-AP810-L có các tính năng Wifi marketing,sản phầm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,..

  • Lắp Camera Quan Sát 2K Vỏ Kim Loại
    Giá Khuyến Mại: 6,400,000 VNĐ
    Giá Bán: 8,900,000 VNĐ

    Lắp đặt camera quan sát 2k vỏ kim loại hình ảnh chất lượng siêu nét giá rẻ phù hợp với công trình đòi hỏi độ nét cao chi phí tiết kiệm. sản phẩm thương hiệu uy tín chất lượng hình ảnh sát nét giám sát qua điện thoại máy tính ổn định, lắp camera giám sát chất lượng ULtra 2k là một trong những lựa họn hình ảnh sắt nét sáng đẹp công nghệ Ultra HD analog giúp cho hệ thống ổn định tiết kiệm chi phí.

  • Đèn Năng Lượng Mặt Trời 40W
    Giá Khuyến Mại: 800,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,100,000 VNĐ

    Đèn Năng Lượng Mặt trời 40w Thiết kế đèn pha cho ánh sáng nhiều hơn tiết kiệm pin thời gian sáng đèn lâu, có thiết kế cảm biết chỉ bật đèn khi thiếu sáng hoặc có remote điều khiển tắt đèn để tiết kiệm.

  • Đèn Năng Lượng Mặt Trời 100W
    Giá Khuyến Mại: 790,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,200,000 VNĐ

    Lắp đèn năng lượng mặt trời công xuất 100w sáng ban đêm sản phẩm không cần điện dễ dàng thi công, tích hợp pin lưu trữ điện để sử dụng ban đêm sản phẩm dễ dàng lắp đặt. lắp đèn năng lương mặt trời dễ dàng.

  • Đèn Năng Lượng Mặt Trời 60W
    Giá Khuyến Mại: 850,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,200,000 VNĐ

    Lắp đèn dùng năng lượng mặt trời chiếu sáng công trình 60w phù hợp cho những công trình không có điền, những vị trí không phù hợp sử dụng diện nhà như, nhà trong không người giám sát hay đi biển, hay trên trại xa không có điện lưới.

  • Lắp Đèn Năng Lượng Mặt Trời 50W
    Giá Khuyến Mại: 640,000 VNĐ
    Giá Bán: 900,000 VNĐ

    Lắp đèn năng lượng mặt trời 50w tích hợp chức năng chống chói ánh sáng trắng hiệu quả chiếu xa Đèn phù hợp lắp đặt trên rẫy ngoài khơi những khu vực không có đèn điện ánh mặt trời nhiều tiết kiệm năng lượng và tuổi thọ sản phẩm đèn led cao.

  • Lắp Đèn Năng Lượng Mặt Trời 200W
    Giá Khuyến Mại: 1,190,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,600,000 VNĐ

    Lắp Đèn Điện Năng Lượng Mặt Trời 200W ánh sáng trăng sử dụng đèn năng lượng mặt trời công nghệ led chiếu sáng tiết kiệm điện phù hợp lắp đặt cho những vị trí cần ánh sáng cao như công viên, ngoài khơi, trên rẩy.

  • Đèn Năng Lượng Mặt Trời 120W
    Giá Khuyến Mại: 750,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,100,000 VNĐ

    Lắp Đèn Năng Lượng Mặt Trời 120W Tiết kiệm chi phí sản phẩm đèn năng lương mặt trời phù hợp lắp cho gia đình phòng trọ dễ dàng thay thế có pin dự phòng 12h Lắp đèn năng lượng mặt trời 120W thiết kế đèn rời phù hợp cho gia đình nhà kho hoặc xưởng sản xuất ở vùng xa.

  • Lắp Đèn Năng Lượng Mặt Trời 150W
    Giá Khuyến Mại: 1,040,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,970,000 VNĐ

    Lắp đèn năng lượng mặt trời công xuất 150w phù hợp cho khu phố, công viên khu dân cư và biệt thự, sản phẩm tiết kiệm chi phí không tốn điện là ưu điểm sử dụng năng lượng mặt trời dễ dàng lắp đặt..